Tia Sang Telecom Co., LtdYouTubeYouTubeFacebook
Go on Top

Thiết Bị Quang

Sắp xếp theo: Hiển thị:
km Module quang SFP Wintop YTPD-E39-20L Singlemode

Mã sản phẩm: YTPD-E39-20L

Module quang SFP Wintop YTPD-E39-20L (Singlemode) Model: Wintop YTPD-E39-20L Tốc độ: 155M&1.25G dual fiber SFP Thông số kỹ thuật: 155M SFP SM 1310nm FP 20km LC Module quang SFP YTPD-E39-20L là sản phẩm được dùng để cắm vào các thiết bị switch quang của Cisco, HP, Alcatel, TPLink, DLink, Planet, Draytek, ...  Thiết kế độc đáo, mới lạ. Xuất xứ: Wintop/China Bảo hành: 12 tháng

Giá: 700,000 VNĐ

km Module quang SFP Wintop YTPD-E39-02L

Mã sản phẩm: YTPD-E39-02L

Module quang SFP Wintop YTPD-E39-02L Model: Wintop YTPD-E39-02L Tốc độ: 155M&1.25G dual fiber SFP Thông số kỹ thuật: 155M SFP MM 1310nm FP 2km LC Module quang SFP YTPD-E39-02L là sản phẩm được dùng để cắm vào các thiết bị switch quang của Cisco, HP, Alcatel, TPLink, DLink, Planet, Draytek, ...  Thiết kế độc đáo, mới lạ. Xuất xứ: Wintop/China Bảo hành: 12 tháng

Giá: 700,000 VNĐ

km Bộ Chuyển đổi quang điện Media Converter WINTOP YT-8110GSA-11-20-AS

Mã sản phẩm: YT-8110GSA-11-20

Chuyển đổi quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110GSA-11-20-AS Model : WINTOP YT-8110GSA-11-20-AS Khoảng cách truyền : 20km. Bước sóng : 1310nm. Bảo hành : 12 tháng.

Giá: 1,250,000 VNĐ

Media Converter ATOP AFS1000-20

Mã sản phẩm: AFS1000-20

Media Converter ATOP AFS1000-20 Conversion between different transmission speeds and media types Standalone and compact hardware design Auto-negotiating Ethernet port (Speed and Half/Full Duplex) Auto-crossover Ethernet port (Supports Auto MDI/MDI-X)  Built-in Link Loss Forwarding Technology, Easy Installation, Easy Troubleshooting Display arrangement of circular radiating holes, long strip-shaped radiating hole has better electromagnetic shielding effectiveness.

Giá: Liên hệ

Media Converter ATOP AFS1000-10

Mã sản phẩm: AFS1000-10

Media Converter ATOP AFS1000-10 Chuyển đổi giữa tốc độ truyền dẫn khác nhau và các loại phương tiện truyền thông Thiết kế phần cứng độc lập và nhỏ gọn Cổng Ethernet Tự động đàm phán (Tốc độ và Half / Full Duplex) Cổng Ethernet tự động chéo (hỗ trợ tự động MDI / MDI-X) Được xây dựng trong Link Loss Chuyển tiếp Công nghệ, Dễ dàng cài đặt, dễ dàng khắc phục sự cố Sắp xếp hiển thị của các lỗ tỏa tròn, lỗ phát xạ dải hình dài có hiệu quả điện che chắn tốt hơn.

Giá: Liên hệ

Media Converter ATOP AF1000-20

Mã sản phẩm: AF1000-20

Media Converter ATOP AF1000-20 Chuyển đổi giữa tốc độ truyền dẫn khác nhau và các loại phương tiện truyền thông Thiết kế phần cứng độc lập và nhỏ gọn Cổng Ethernet Tự động đàm phán (Tốc độ và Half / Full Duplex) Cổng Ethernet tự động chéo (hỗ trợ tự động MDI / MDI-X) Được xây dựng trong Link Loss Chuyển tiếp Công nghệ, Dễ dàng cài đặt, dễ dàng khắc phục sự cố Sắp xếp hiển thị của các lỗ tỏa tròn, lỗ phát xạ dải hình dài có hiệu quả điện che chắn tốt hơn.

Giá: Liên hệ

Media Converter ATOP AF1000-10

Mã sản phẩm: AF1000-10

Media Converter ATOP AF1000-10 Chuyển đổi giữa tốc độ truyền dẫn khác nhau và các loại phương tiện truyền thông Thiết kế phần cứng độc lập và nhỏ gọn Cổng Ethernet Tự động đàm phán (Tốc độ và Half / Full Duplex) Cổng Ethernet tự động chéo (hỗ trợ tự động MDI / MDI-X) Được xây dựng trong Link Loss Chuyển tiếp Công nghệ, Dễ dàng cài đặt, dễ dàng khắc phục sự cố Sắp xếp hiển thị của các lỗ tỏa tròn, lỗ phát xạ dải hình dài có hiệu quả điện che chắn tốt hơn.

Giá: Liên hệ

Media Converter ATOP AF1000M

Mã sản phẩm: AF1000M

Media Converter ATOP AF1000M Chuyển đổi giữa tốc độ truyền dẫn khác nhau và các loại phương tiện truyền thông Thiết kế phần cứng độc lập và nhỏ gọn Cổng Ethernet Tự động đàm phán (Tốc độ và Half / Full Duplex) Cổng Ethernet tự động chéo (hỗ trợ tự động MDI / MDI-X) Được xây dựng trong Link Loss Chuyển tiếp Công nghệ, Dễ dàng cài đặt, dễ dàng khắc phục sự cố Sắp xếp hiển thị của các lỗ tỏa tròn, lỗ phát xạ dải hình dài có hiệu quả điện che chắn tốt hơn.

Giá: Liên hệ

Media Converter ATOP AFS100-80

Mã sản phẩm: AFS100-80

Media Converter ATOP AFS100-80 Chuyển đổi giữa tốc độ truyền dẫn khác nhau và các loại phương tiện truyền thông Thiết kế phần cứng độc lập và nhỏ gọn Cổng Ethernet Tự động đàm phán (Tốc độ và Half / Full Duplex) Cổng Ethernet tự động chéo (hỗ trợ tự động MDI / MDI-X) Được xây dựng trong Link Loss Chuyển tiếp Công nghệ, Dễ dàng cài đặt, dễ dàng khắc phục sự cố Sắp xếp hiển thị của các lỗ tỏa tròn, lỗ phát xạ dải hình dài có hiệu quả điện che chắn tốt hơn.

Giá: Liên hệ

Media Converter ATOP AFS100-60

Mã sản phẩm: AFS100-60

Media Converter ATOP AFS100-60 Chuyển đổi giữa tốc độ truyền dẫn khác nhau và các loại phương tiện truyền thông Thiết kế phần cứng độc lập và nhỏ gọn Cổng Ethernet Tự động đàm phán (Tốc độ và Half / Full Duplex) Cổng Ethernet tự động chéo (hỗ trợ tự động MDI / MDI-X) Được xây dựng trong Link Loss Chuyển tiếp Công nghệ, Dễ dàng cài đặt, dễ dàng khắc phục sự cố Sắp xếp hiển thị của các lỗ tỏa tròn, lỗ phát xạ dải hình dài có hiệu quả điện che chắn tốt hơn.

Giá: Liên hệ

CAMERA XOAY 4 CHIỀU TISATEL TS-W 2.0